ตารางถ่าย 20 ตุลาคม 2562

ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

เคย์เซริสปอร์
เคย์เซริสปอร์
18:00
คาซิมปาซ่า
คาซิมปาซ่า
อลันยาสปอร์
อลันยาสปอร์
20:30
ริเซสปอร์
ริเซสปอร์
เดนิซลิสปอร์
เดนิซลิสปอร์
23:00
เฟเนร์บาห์เช่
เฟเนร์บาห์เช่

อเมริกา เมเจอร์ลีก

รีล ซอลต์ เลค
รีล ซอลต์ เลค
09:00
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
ฟิลลาเดเฟีย
ฟิลลาเดเฟีย
02:00
นิวยอร์ก เร้ดบูลล์ส
นิวยอร์ก เร้ดบูลล์ส
โตรอนโต้ เอฟซี
โตรอนโต้ เอฟซี
05:00
ดีซี ยูไนเต็ด
ดีซี ยูไนเต็ด
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
07:30
แอลเอ กาแลกซี่
แอลเอ กาแลกซี่
รีล ซอลต์ เลค
รีล ซอลต์ เลค
09:00
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส

สวิต ซูเปอร์ลีก

ลูกาโน
ลูกาโน
21:00
เอฟซี ซูริค
เอฟซี ซูริค
ลูเซิร์น
ลูเซิร์น
21:00
เอฟซี ซิยง
เอฟซี ซิยง
เซอร์เวตต์
เซอร์เวตต์
21:00
เซนต์ กัลเลน
เซนต์ กัลเลน

พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
21:45
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
ซีเอสเคเอ โซเฟีย

เช็ก ดิวิชั่น1

โบฮีเมี่ยนส์ 1905
โบฮีเมี่ยนส์ 1905
20:30
โอปาว่า
โอปาว่า
MFK คาร์วีน่า
MFK คาร์วีน่า
20:30
สโลวัคโก้
สโลวัคโก้
วิคตอเรีย พัลเซ่น
วิคตอเรีย พัลเซ่น
20:30
บานิค ออสตราว่า
บานิค ออสตราว่า
เทปลิเซ่
เทปลิเซ่
23:00
สปาร์ตาปราก
สปาร์ตาปราก

โรมาเนีย ดิวิชั่น1

FC คลินเซนิ
FC คลินเซนิ
19:30
เอฟซี วิโตรุล
เอฟซี วิโตรุล
เซปซี่
เซปซี่
21:45
เอฟซี แอสตร้า
เอฟซี แอสตร้า
ชินเดียทาร์โกวิสเต้
ชินเดียทาร์โกวิสเต้
00:30
สเตอัว บูคาเรสต์
สเตอัว บูคาเรสต์

Golf PGA Tour

Golf PGA Tour
Golf PGA Tour
09:00
Golf PGA Tour
Golf PGA Tour
Golf PGA Tour
Golf PGA Tour
00:30
Golf PGA Tour
Golf PGA Tour

ฮอลแลนด์ พรีเมียร์

ซโวลเล่
ซโวลเล่
17:15
เดน ฮาก
เดน ฮาก
เอ็มเมน
เอ็มเมน
19:30
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
โกรนิงเก้น
โกรนิงเก้น
19:30
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
เฟเยนูร์ด
เฟเยนูร์ด
21:45
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่

ลาลีกา สเปน 2

ฟูเอนลาบราดา
ฟูเอนลาบราดา
17:00
อัลบาเซเต้
อัลบาเซเต้
ลา คอรุนญ่า
ลา คอรุนญ่า
21:00
มาลาก้า
มาลาก้า
เรอัล โอเบียโด
เรอัล โอเบียโด
23:00
คิโรน่า
คิโรน่า
เตเนริเฟ่
เตเนริเฟ่
23:00
ราซิ่ง ซานตานเดร์
ราซิ่ง ซานตานเดร์
เรอัล ซาราโกซ่า
เรอัล ซาราโกซ่า
02:00
ซีดี มิรานเดส
ซีดี มิรานเดส

เวเนซุเอลา พรีเมียร์

มิเนรอส กัวยาน่า
มิเนรอส กัวยาน่า
03:00
แอตเลติโก้ เวเนฯ
แอตเลติโก้ เวเนฯ
ทรูจิลลานอส
ทรูจิลลานอส
03:00
ลา กูเอร่า
ลา กูเอร่า
อคาเดเมี่ย พอร์โต้
อคาเดเมี่ย พอร์โต้
03:00
ลาเนรอส
ลาเนรอส
เอสตูเดียนเตส
เอสตูเดียนเตส
04:00
การาโบโบ เอฟซี
การาโบโบ เอฟซี
คาราคาส เอฟซี
คาราคาส เอฟซี
04:00
ปอร์ตูกัวซ่า RJ
ปอร์ตูกัวซ่า RJ
เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า
เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า
04:00
ซาโมร่า
ซาโมร่า

Ecuador Pilsener A

เดปอร์ติโบ กีโต้
เดปอร์ติโบ กีโต้
00:00
เฟอร์ซา อมาริลลา
เฟอร์ซา อมาริลลา
LDU กีโต้
LDU กีโต้
02:15
เดลฟิน เอสซี
เดลฟิน เอสซี
บาร์เซโลน่า SC
บาร์เซโลน่า SC
05:00
เอเมเลค
เอเมเลค
มาคาร่า อัมบาโต้
มาคาร่า อัมบาโต้
05:30
คูเอนก้า
คูเอนก้า

โปแลนด์ ดิวิชั่น1

อาร์ก้า กดิเนีย
อาร์ก้า กดิเนีย
20:00
เลเชีย กอเดนซ์
เลเชีย กอเดนซ์

ลีกเอิง ฝรั่งเศส

บอร์กโดซ์
บอร์กโดซ์
20:00
แซงต์ เอเตียน
แซงต์ เอเตียน
โมนาโก
โมนาโก
22:00
แรนส์
แรนส์
โอลิมปิก มาร์กเซย
โอลิมปิก มาร์กเซย
02:00
สตารส์บูร์ก
สตารส์บูร์ก

เบลเยี่ยม โปรลีก

เมเชเลน
เมเชเลน
19:30
รอแยล อันท์เวิร์พ
รอแยล อันท์เวิร์พ
อันเดอร์เลชท์
อันเดอร์เลชท์
23:00
แซงต์ ทรุยด็อง
แซงต์ ทรุยด็อง
เซอร์เคอร์ บรูซ
เซอร์เคอร์ บรูซ
01:00
ชาเลอร์รัว
ชาเลอร์รัว

อเมริกา D1

Loudoun United
Loudoun United
LIVE
นิวยอร์ก เร้ดบูลล์ส 2
นิวยอร์ก เร้ดบูลล์ส 2
Memphis 901
Memphis 901
LIVE
หลุยส์วิลล์ ซิตี้
หลุยส์วิลล์ ซิตี้
แนชวิลล์ เอฟซี
แนชวิลล์ เอฟซี
LIVE
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 2
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 2
ซาน อันโตนิโอ
ซาน อันโตนิโอ
LIVE
โคโลราโด้ สปริงส์
โคโลราโด้ สปริงส์
นิวเม็กซิโก ยูไนเต็ด
นิวเม็กซิโก ยูไนเต็ด
08:30
Las Vegas Lights
Las Vegas Lights
LA กาแล็กซี 2
LA กาแล็กซี 2
09:00
el paso
el paso
ออเรนจ์ เคาน์ตี้
ออเรนจ์ เคาน์ตี้
09:00
เฟรสโน FC
เฟรสโน FC
ทาโคมา ดีเฟียนซ์
ทาโคมา ดีเฟียนซ์
09:00
Austin Bold
Austin Bold
Birmingham Legion
Birmingham Legion
04:30
พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์
พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์
ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์
ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์
06:00
ออตตาวา ฟิวรี
ออตตาวา ฟิวรี
Hartford Athletic
Hartford Athletic
06:00
แทมป้า เบย์
แทมป้า เบย์
นอร์ท แคโรไลนา
นอร์ท แคโรไลนา
06:00
เซนต์ หลุยส์
เซนต์ หลุยส์
Loudoun United
Loudoun United
06:30
นิวยอร์ก เร้ดบูลล์ส 2
นิวยอร์ก เร้ดบูลล์ส 2
Memphis 901
Memphis 901
07:00
หลุยส์วิลล์ ซิตี้
หลุยส์วิลล์ ซิตี้
แนชวิลล์ เอฟซี
แนชวิลล์ เอฟซี
07:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 2
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 2
ซาน อันโตนิโอ
ซาน อันโตนิโอ
07:30
โคโลราโด้ สปริงส์
โคโลราโด้ สปริงส์
นิวเม็กซิโก ยูไนเต็ด
นิวเม็กซิโก ยูไนเต็ด
08:30
Las Vegas Lights
Las Vegas Lights
ออเรนจ์ เคาน์ตี้
ออเรนจ์ เคาน์ตี้
09:00
เฟรสโน FC
เฟรสโน FC
ทาโคมา ดีเฟียนซ์
ทาโคมา ดีเฟียนซ์
09:00
Austin Bold
Austin Bold
LA กาแล็กซี 2
LA กาแล็กซี 2
09:00
el paso
el paso

Snooker World Ranking

Snooker World Ranking
Snooker World Ranking
19:02
Snooker World Ranking
Snooker World Ranking
Snooker World Ranking
Snooker World Ranking
01:00
Snooker World Ranking
Snooker World Ranking

เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

KVSK ลอมเมล
KVSK ลอมเมล
21:00
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน

อาร์เจนติน่า พรีเมียร์

อัลโดซิวี
อัลโดซิวี
21:00
เดเฟนซา จัสติเชีย
เดเฟนซา จัสติเชีย
กิมนาเซีย
กิมนาเซีย
23:15
ยูเนี่ยน ซานตาเฟ่
ยูเนี่ยน ซานตาเฟ่
ซีเอ ฮูราแคน
ซีเอ ฮูราแคน
01:30
ซาน ลอเรนโซ่
ซาน ลอเรนโซ่
โรซาริโอ เซ็นทรัล
โรซาริโอ เซ็นทรัล
03:45
เบเลซ ซาร์สฟิลด์
เบเลซ ซาร์สฟิลด์
ทัลเลเรส
ทัลเลเรส
06:00
ลานุส
ลานุส

Argentina B

CA San Miguel
CA San Miguel
01:30
ซาคาชิสปาส
ซาคาชิสปาส

นอร์เวย์ ดิวิชั่น1

สตรอมก็อดเซ็ท
สตรอมก็อดเซ็ท
23:00
ลีลล์สตรอม
ลีลล์สตรอม
ไวกิ้ง เอฟเค
ไวกิ้ง เอฟเค
23:00
ทรอมโซ่
ทรอมโซ่
โมลด์
โมลด์
23:00
เฮาเกซุนด์
เฮาเกซุนด์
เรนเฮล์ม
เรนเฮล์ม
23:00
ออด เกรนแลนด์
ออด เกรนแลนด์
ชาร์ปบอร์ก 08
ชาร์ปบอร์ก 08
01:00
เอสเค บรานน์
เอสเค บรานน์

อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B

แอตเลติโก้ แอตแลนตา
แอตเลติโก้ แอตแลนตา
01:30
ซานมาร์ติน ซานฮวน
ซานมาร์ติน ซานฮวน
อินสติทูโต
อินสติทูโต
05:00
ออล บอยส์
ออล บอยส์
วิลล่า ดาลมิเน
วิลล่า ดาลมิเน
05:00
Belgrano
Belgrano
ซาร์เมียนโต้ จูนิน
ซาร์เมียนโต้ จูนิน
06:00
ติเกร
ติเกร

กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี

ซัสเซาโล่
ซัสเซาโล่
17:30
อินเตอร์ มิลาน
อินเตอร์ มิลาน
ซามพ์โดเรีย
ซามพ์โดเรีย
20:00
โรม่า
โรม่า
กายารี่
กายารี่
20:00
สปอล
สปอล
อูดิเนเซ่
อูดิเนเซ่
20:00
โตริโน่
โตริโน่
ปาร์ม่า
ปาร์ม่า
23:00
เจนัว
เจนัว
เอซี มิลาน
เอซี มิลาน
01:45
เลชเช่
เลชเช่

ลาลีกา สเปน

อลาเบส
อลาเบส
17:00
เซลต้า บีโก้
เซลต้า บีโก้
เรอัล โซเซียดาด
เรอัล โซเซียดาด
19:00
เรอัล เบติส
เรอัล เบติส
เอสปันญ่อล
เอสปันญ่อล
21:00
บียาร์เรอัล
บียาร์เรอัล
แอธเลติก บิลเบา
แอธเลติก บิลเบา
23:30
เรอัล บายาโดลิด
เรอัล บายาโดลิด
เซบีย่า
เซบีย่า
02:00
เลบานเต้
เลบานเต้

Colombia Copa Mustang A

จูเนียร์ บาแรนคิลล่า
จูเนียร์ บาแรนคิลล่า
LIVE
มิลเลียนนาริออส
มิลเลียนนาริออส
อากีลาส
อากีลาส
03:15
เดปอร์ติโว กาลี
เดปอร์ติโว กาลี
อเมริกา เด กาลี
อเมริกา เด กาลี
05:00
อัตเลติโก นาซิอองนาล
อัตเลติโก นาซิอองนาล
ดิปอร์เทส โตลิม่า
ดิปอร์เทส โตลิม่า
06:00
คูคูต้า
คูคูต้า
เมเดลลิน
เมเดลลิน
07:45
เปโตรเลร่า
เปโตรเลร่า
จูเนียร์ บาแรนคิลล่า
จูเนียร์ บาแรนคิลล่า
08:00
มิลเลียนนาริออส
มิลเลียนนาริออส

Bolivia Liga

Royal Pari
Royal Pari
06:30
Destroyers
Destroyers

บราซิล ซีรี่บี

บราซิล เด เปโลตัส
บราซิล เด เปโลตัส
02:00
เรซิเฟ่
เรซิเฟ่
ปารานา พีอาร์
ปารานา พีอาร์
05:00
ฟิกูเรนเซ่
ฟิกูเรนเซ่
แฟร์โรวิอาริโอ
แฟร์โรวิอาริโอ
05:00
เซาเบนโต้
เซาเบนโต้

บราซิล ซีรี่เอ

อินเตอร์นาซิอองนาล
อินเตอร์นาซิอองนาล
02:00
วาสโก ดากามา
วาสโก ดากามา
อัตเลติโก มิไนโร่
อัตเลติโก มิไนโร่
02:00
ซานโตส
ซานโตส
เซาเปาโล
เซาเปาโล
02:00
อาไว
อาไว
ฟลาเมงโก
ฟลาเมงโก
04:00
ฟลูมิเนนเซ RJ
ฟลูมิเนนเซ RJ
แอตฯ พาราเนนเซ่
แอตฯ พาราเนนเซ่
05:00
พัลไมรัส
พัลไมรัส
ชาเปโคเอนเซ่
ชาเปโคเอนเซ่
05:00
โกยาส
โกยาส
โครินเธียนส์ SP
โครินเธียนส์ SP
05:00
ครูไซโร่ MG
ครูไซโร่ MG

American League 2019

New York Yankees
New York Yankees
07:00
Houston Astros
Houston Astros

ชิลี พรีเมียร์ลีก

คาโตลิก้า
คาโตลิก้า
22:00
โคโล โคโล่
โคโล โคโล่
เดปอร์เตส อิควิกกัว
เดปอร์เตส อิควิกกัว
01:30
ฮัวชิปาโต้
ฮัวชิปาโต้
คอนอูมโบ ยูนิโด
คอนอูมโบ ยูนิโด
04:00
โอ ฮิกกิ้นส์
โอ ฮิกกิ้นส์
คูริโก้ ยูนิโด
คูริโก้ ยูนิโด
06:30
แอนโตฟากาสต้า
แอนโตฟากาสต้า

เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

สปอร์ต บอยส์
สปอร์ต บอยส์
LIVE
เดป ซานมาร์ติน
เดป ซานมาร์ติน
สปอร์ติ้งคริสตัล
สปอร์ติ้งคริสตัล
23:15
บรูค พีรอนนาส
บรูค พีรอนนาส
อคาเดเมีย กันโตเลา
อคาเดเมีย กันโตเลา
05:45
เรอัล การ์ซิลาโซ่
เรอัล การ์ซิลาโซ่
สปอร์ต บอยส์
สปอร์ต บอยส์
08:00
เดป ซานมาร์ติน
เดป ซานมาร์ติน

ปารากวัย พรีเมียร์

ริเวอร์เพลท(PAR)
ริเวอร์เพลท(PAR)
06:15
โอลิมเปีย อาซันซิออง
โอลิมเปีย อาซันซิออง

เม็กซิโก พรีเมียร่า

เนกาซ่า
เนกาซ่า
09:00
คลับ อเมริกา
คลับ อเมริกา
พูมาส ยูนัม
พูมาส ยูนัม
00:00
เลออน
เลออน
แอตเลติโก้ ซานลูอิส
แอตเลติโก้ ซานลูอิส
05:00
กัวเรตาโร่
กัวเรตาโร่
ครูซ อซูล
ครูซ อซูล
05:00
มอเรเลีย
มอเรเลีย
มอนเทอร์เรย์
มอนเทอร์เรย์
07:00
ชีวาส กัวดาลาจาร่า
ชีวาส กัวดาลาจาร่า
ปาชูก้า
ปาชูก้า
07:00
ซิอูดัด ฮัวเรซ
ซิอูดัด ฮัวเรซ
เนกาซ่า
เนกาซ่า
09:00
คลับ อเมริกา
คลับ อเมริกา

อูรุกวัย พรีเมียร์

เดเฟนซอร์
เดเฟนซอร์
02:00
สปอร์ทติ้ง คลับ
สปอร์ทติ้ง คลับ
แรมปรา จูเนียร์
แรมปรา จูเนียร์
02:00
วันเดอร์เรอร์
วันเดอร์เรอร์
CA ยูเวนตูเด้
CA ยูเวนตูเด้
02:00
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ
เพนาโรล
เพนาโรล
04:00
บอสตัน ริเวอร์
บอสตัน ริเวอร์

เม็กซิโก ดิวิชั่น2

ซากาเตเปค
ซากาเตเปค
07:00
ซิมาร์โลนส์เดอ โซโนล่า
ซิมาร์โลนส์เดอ โซโนล่า
คอร์เรคามินอส
คอร์เรคามินอส
07:00
อเลบริเจส
อเลบริเจส

National League 2019

Washington Nationals
Washington Nationals
LIVE
St. Louis Cardinals
St. Louis Cardinals

Idemitsu Cup

Idemitsu Cup
Idemitsu Cup
08:20
Idemitsu Cup
Idemitsu Cup

MotoGP World Championship

MotoGP World Championship
MotoGP World Championship
09:15
MotoGP World Championship
MotoGP World Championship

Golf LPGA Tour

Golf LPGA Tour
Golf LPGA Tour
10:00
Golf LPGA Tour
Golf LPGA Tour

เจ-ลีก ดิวิชั่น2

คาโกชิม่า ยูไนเต็ด
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด
11:00
รีโนฟา ยามากูชิ
รีโนฟา ยามากูชิ
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
มาชิดา เซลเวีย
มาชิดา เซลเวีย
โทชิกิ SC
โทชิกิ SC
12:00
FC เรียวเคียว
FC เรียวเคียว
ซไวเก้น คานาซาวะ
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
มอนเตดิโอะ ยามางาตะ
มอนเตดิโอะ ยามางาตะ
FC กิฟู
FC กิฟู
12:00
เอฮิเมะ
เอฮิเมะ
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด
13:00
คาชิว่า เรย์โซล
คาชิว่า เรย์โซล
ฟาเจียโน โอคายามา
ฟาเจียโน โอคายามา
14:00
นากาซากิ
นากาซากิ

เกาหลี ดิวิชั่น2

ปูซานไอปาร์ค
ปูซานไอปาร์ค
11:00
อันซัน กรีนเนอรซ์
อันซัน กรีนเนอรซ์
ซูวอน เอฟซี
ซูวอน เอฟซี
13:00
โซล อี-แลน
โซล อี-แลน

MotoGP : Free Practice 3

MotoGP : Free Practice 3
MotoGP : Free Practice 3
11:00
MotoGP : Free Practice 3
MotoGP : Free Practice 3

ออสเตรเลีย เอ ลีก

เมลเบิร์น ซิตี้
เมลเบิร์น ซิตี้
12:00
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด
ซิดนีย์ เอฟซี
ซิดนีย์ เอฟซี
14:00
เวลริงตัน โฟนิค
เวลริงตัน โฟนิค

เกาหลี ดิวิชั่น1

แกงวัน FC
แกงวัน FC
12:00
เอฟซี โซล
เอฟซี โซล
ชอนบุกฮุนได
ชอนบุกฮุนได
14:00
โปฮัง สตีลเลอร์
โปฮัง สตีลเลอร์
แดกู เอฟซี
แดกู เอฟซี
16:00
วุลซาน ฮุนได
วุลซาน ฮุนได

Thailand Golf Tour

Thailand Golf Tour
Thailand Golf Tour
13:00
Thailand Golf Tour
Thailand Golf Tour

Rugby World Cup

เวลส์
เวลส์
14:15
ฝรั่งเศส
ฝรั่งเศส
ญี่ปุ่น
ญี่ปุ่น
17:15
แอฟริกาใต้
แอฟริกาใต้

ศึกมวยไทย7สี

ศึกมวยไทย7สี
ศึกมวยไทย7สี
14:30
ศึกมวยไทย7สี
ศึกมวยไทย7สี

จีน ซูเปอร์ลีก

เทียนจิน เทนด้า
เทียนจิน เทนด้า
14:30
ปักกิ่ง เหรินเฮอ
ปักกิ่ง เหรินเฮอ
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว
18:35
ต้าเหลียน อาเออร์บิน
ต้าเหลียน อาเออร์บิน
เจียงซู เซียนตี้
เจียงซู เซียนตี้
18:35
เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน
เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน
เหอหนาน เจี้ยนเย้
เหอหนาน เจี้ยนเย้
18:35
ฉงชิ่ง ลี่ฟาน
ฉงชิ่ง ลี่ฟาน

โรมาเนีย ดิวิชั่น2

Ripensia Timisoara
Ripensia Timisoara
15:00
ยูเวนตุส บูคาเรสต์
ยูเวนตุส บูคาเรสต์
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
15:30
ดาเชีย มิโอวินี่
ดาเชีย มิโอวินี่

รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

โอเรนเบิร์ก
โอเรนเบิร์ก
15:30
ครีลย่า โซเวียตอฟ
ครีลย่า โซเวียตอฟ
เอฟซี อูฟา
เอฟซี อูฟา
18:00
CSKA มอสโก
CSKA มอสโก
อาร์เซน่อล ตูล่า
อาร์เซน่อล ตูล่า
20:30
FK Sochi
FK Sochi
ดินาโม มอสโก
ดินาโม มอสโก
23:00
คราซ์โนดาร์ FK
คราซ์โนดาร์ FK

อินโดนีเซีย ลีกา

เซเมน ปาดัง
เซเมน ปาดัง
16:00
มารูด้า
มารูด้า
บาหลี ยูไนเต็ด
บาหลี ยูไนเต็ด
16:00
เปอร์เซรู เซรุย
เปอร์เซรู เซรุย
เปอซิปูร่า จายาปูร่า
เปอซิปูร่า จายาปูร่า
18:30
อเรม่า มาลัง
อเรม่า มาลัง
PSM มากัสซาร์
PSM มากัสซาร์
18:30
เปรซียา จาการ์ตา
เปรซียา จาการ์ตา

รัสเซีย ดิวิชั่น 3

เชลยาบินสค์
เชลยาบินสค์
17:00
คามาซ นาเบเรซ
คามาซ นาเบเรซ

เดนมาร์ก ซุปเปอร์ ลีก

เอซี ฮอร์เซ่นส์
เอซี ฮอร์เซ่นส์
17:00
โฮโบร
โฮโบร
AGF อาร์ฮุส
AGF อาร์ฮุส
19:00
ซิลเคบอร์ก
ซิลเคบอร์ก
ซอนเดอร์ไจสกี
ซอนเดอร์ไจสกี
19:00
นอร์ดเจลแลนด์
นอร์ดเจลแลนด์
โคเปนเฮเกน
โคเปนเฮเกน
21:00
เอสเบิร์ก
เอสเบิร์ก
ลิงบี้
ลิงบี้
23:00
บรอนด์บี้
บรอนด์บี้

Cricket World cup

Cricket World cup
Cricket World cup
17:00
Cricket World cup
Cricket World cup
Cricket World cup
Cricket World cup
17:00
Cricket World cup
Cricket World cup

BWF World Tour Super 750

BWF World Tour Super 750
BWF World Tour Super 750
17:01
BWF World Tour Super 750
BWF World Tour Super 750

Golf European Tour

Golf European Tour
Golf European Tour
17:30
Golf European Tour
Golf European Tour

ลีกวัน อังกฤษ

แอคคริงตัน
แอคคริงตัน
18:00
อิปสวิช
อิปสวิช

เยอรมันลีกา 3

FSV Zwickau
FSV Zwickau
18:00
บาเยิร์น มิวนิค(Am)
บาเยิร์น มิวนิค(Am)
คาร์ลไซส์ เยน่า
คาร์ลไซส์ เยน่า
19:00
เวิร์ซเบอเกอร์
เวิร์ซเบอเกอร์

Turkey 2

เคซิโอเรนกูคู
เคซิโอเรนกูคู
18:00
บาลิเคซิสปอร์
บาลิเคซิสปอร์
โบลูสปอร์
โบลูสปอร์
20:30
กิริซันสปอร์
กิริซันสปอร์
อัลตินอดู
อัลตินอดู
23:00
อัลเตย์สปอร์
อัลเตย์สปอร์

EURO U17

ออสเตรีย(U17)
ออสเตรีย(U17)
18:00
บัลแกเรีย(U17)
บัลแกเรีย(U17)

ไทยพรีเมียร์ลีก

เมืองทอง ยูไนเต็ด
เมืองทอง ยูไนเต็ด
18:00
ชลบุรี เอฟซี
ชลบุรี เอฟซี
ราชบุรี มิตรผล
ราชบุรี มิตรผล
18:00
แบงค็อก ยูไนเต็ด
แบงค็อก ยูไนเต็ด
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00
การท่าเรือ เอฟซี
การท่าเรือ เอฟซี
เชียงราย ยูไนเต็ด
เชียงราย ยูไนเต็ด
18:00
ประจวบ เอฟซี
ประจวบ เอฟซี
ปตท. ระยอง
ปตท. ระยอง
18:00
เชียงใหม่ เอฟซี
เชียงใหม่ เอฟซี
ชัยนาท ฮอร์นบิล
ชัยนาท ฮอร์นบิล
18:00
นครราชสีมา เอฟซี
นครราชสีมา เอฟซี
สุโขทัย เอฟซี
สุโขทัย เอฟซี
18:00
ตราด เอฟซี
ตราด เอฟซี

สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก

ฮาร์ทส์
ฮาร์ทส์
18:15
เรนเจอร์ส
เรนเจอร์ส

เบลารุส พรีเมียร์ลีก

ตอร์ปิโด โซดิโน่
ตอร์ปิโด โซดิโน่
18:30
อิสล็อก มินส์ค
อิสล็อก มินส์ค
ดนีเปอร์
ดนีเปอร์
21:00
ชัคห์ติยอร์
ชัคห์ติยอร์
ดินาโม เบรสต์
ดินาโม เบรสต์
23:00
ซลูตัสค์
ซลูตัสค์

WTA Tour Premier

WTA Tour Premier
WTA Tour Premier
19:00
WTA Tour Premier
WTA Tour Premier

ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

ซังค์ พอลเท่น
ซังค์ พอลเท่น
19:30
ออสเตรีย เวียนนา
ออสเตรีย เวียนนา
WSG วัตเท่น
WSG วัตเท่น
19:30
ฮาร์ทเบิร์ก
ฮาร์ทเบิร์ก
ราปิด เวียนนา
ราปิด เวียนนา
22:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
โวล์ฟสเบอร์เกอร์

สโลวีเนีย ลิกา 1

Tabor Sezana
Tabor Sezana
19:30
มาริบอร์
มาริบอร์

ITU Triathlon Series

ITU Triathlon Series
ITU Triathlon Series
19:30
ITU Triathlon Series
ITU Triathlon Series

โครเอเชีย ดิวิชั่น1

อินเตอร์ ซาเปรซิค
อินเตอร์ ซาเปรซิค
20:00
โอซีเยค
โอซีเยค
โลโคโมติวา ซาเกร็บ
โลโคโมติวา ซาเกร็บ
22:30
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต

แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

วีแกน แอธเลติก
วีแกน แอธเลติก
20:00
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์

กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี

ปิซ่า
ปิซ่า
20:00
โครโตเน่
โครโตเน่
คิเอโว่
คิเอโว่
20:00
อัสโคลี่
อัสโคลี่
เอ็มโปลี
เอ็มโปลี
02:00
เครโมเนเซ่
เครโมเนเซ่

พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

เนฟต์ชี่ บาคู
เนฟต์ชี่ บาคู
20:00
ซีล่า เอฟเค
ซีล่า เอฟเค

สวีเดน ออลสเวนส์คาน

ฟัลเค่นเบิร์ก
ฟัลเค่นเบิร์ก
20:00
AIK โซลน่า
AIK โซลน่า
ฮัมมาร์บี้
ฮัมมาร์บี้
20:00
มัลโม่
มัลโม่
นอร์โคปิ้ง
นอร์โคปิ้ง
22:30
คัลมาร์
คัลมาร์

บุนเดสลีกา เยอรมัน

โคโลญจน์
โคโลญจน์
20:30
พาเดอร์บอร์น
พาเดอร์บอร์น
ฮอฟเฟ่นไฮม์
ฮอฟเฟ่นไฮม์
23:00
ชาลเก้ 04
ชาลเก้ 04

เช็ก ลิกา 2

FK วลาซิม
FK วลาซิม
20:30
ฮราเดตส์กราลอเว
ฮราเดตส์กราลอเว

อาร์เมเนีย พรีเมียร์ลีก

เอฟซี พิวนิค
เอฟซี พิวนิค
20:30
บานานต์ส
บานานต์ส

กรีซ ซุปเปอร์ลีก

พานิโอนิออส
พานิโอนิออส
20:45
แอสเตราส
แอสเตราส
PAOK ซาโลนิก้า
PAOK ซาโลนิก้า
22:00
ลาเมีย
ลาเมีย
PAE อโตรมิตอส
PAE อโตรมิตอส
00:00
พานาธิไนกอส
พานาธิไนกอส

Latvian League

ไลปายาส เมตาลุร์ก
ไลปายาส เมตาลุร์ก
21:00
FK วัลเมียรา
FK วัลเมียรา

สโลวาเกีย ลิกา 1

เทรนซิน
เทรนซิน
22:00
FK เซนิก้า
FK เซนิก้า
ดูนาจสก้า สเตรด้า
ดูนาจสก้า สเตรด้า
23:00
ซลาเต้ โมราฟเซ่
ซลาเต้ โมราฟเซ่

อิตาลี C1

กาตันซาโร
กาตันซาโร
22:30
โปเทนซ่า
โปเทนซ่า

พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

แมนฯ ยูไนเต็ด
แมนฯ ยูไนเต็ด
22:30
ลิเวอร์พูล
ลิเวอร์พูล

นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2

ทรอมส์ดาเลน
ทรอมส์ดาเลน
23:00
อาเลซุนด์
อาเลซุนด์

ยูเครน พรีเมียร์ลีก

โอลิมปิก โดเน็ตส์ค
โอลิมปิก โดเน็ตส์ค
23:30
วอร์สคลา
วอร์สคลา

อเมริกัน ฟุตบอล(NFL)

Oakland Raiders
Oakland Raiders
00:00
Green Bay Packers
Green Bay Packers
Houston Texans
Houston Texans
00:00
Indianapolis Colts
Indianapolis Colts
Baltimore Ravens
Baltimore Ravens
03:25
Seattle Seahawks
Seattle Seahawks
New Orleans Saints
New Orleans Saints
03:25
Chicago Bears
Chicago Bears
Philadephia Eagles
Philadephia Eagles
07:20
Dallas Cowboys
Dallas Cowboys